Tukwici na Alfarwa don Zango a cikin Yanayin iska

featureIska na iya zama babban abokin gaba na tanti!Kada ku bari iska ta lalata alfarwarku da hutunku.Anan akwai wasu shawarwari don magance yanayin iska lokacin da kuke fita zango.

Kafin ka saya

Idan kuna siyan tanti don kula da yanayin iska ya kamata ku sami tanti mai kyau da kayan aiki masu dacewa da aikin.Yi la'akari…

  • Ayyukan alfarwa.Tantuna iri-iri daban-daban suna da fifiko daban-daban - tantunan iyali suna ba da fifiko ga girma da ta'aziyya maimakon aerodynamics, tantuna don shakatawa na karshen mako da nufin dacewa, da tantuna masu haske suna mai da hankali kan nauyi mai sauƙi… duk ba su da yuwuwar magance manyan iskoki.Nemo madaidaicin tanti don yanayin da zaku fuskanta.
  • Tsarin tanti.Tantunan salon Dome sun fi ƙarfin iska kuma za su iya sarrafa iskar fiye da tanti na gargajiya.Tantuna mafi girma a tsakiya tare da ganuwar da ke kwance, kuma ƙananan bayanan martaba za su yi amfani da iska mafi kyau.Wasu tantunan duka-duka ne wasu kuma an tsara su musamman don magance matsananciyar yanayi.
  • Yadudduka na alfarwa.Canvas, polyester ko nailan?Kowannensu yana da amfaninsa da rashin amfaninsa.Canvas yana da tauri sosai amma mai nauyi kuma ana amfani da shi sosai a cikin tantunan gida da swags.Nailan yana da haske da ƙarfi kuma polyester ya ɗan fi nauyi kuma ya fi girma.Dukansu ana amfani da su sosai don tanti na kubba.Bincika Ripstop da masana'anta Denier - gabaɗaya mafi girman Denier da kauri da ƙarfi masana'anta za su kasance.
  • Sandunan tantuna.Gabaɗaya yawancin sandunan da aka yi amfani da su da kuma yawan lokutan sandunan suna haɗuwa da ƙarfi zai kasance mafi ƙarfi.Duba yadda aka tsare sandunan zuwa gardama.Kuma duba kayan da kauri na sanduna.
  • Wuraren ɗaure tanti da turaku - tabbatar da cewa akwai isassun wuraren ɗaurin ɗaure, igiya da turaku.
  • Tambayi mai siyarwa don shawara idan kuna da wasu tambayoyi.

Kafin ka tafi

  • Duba hasashen yanayi.Yanke shawarar idan za ku je ko a'a.Ba za ku iya doke yanayi ba kuma wani lokacin yana iya zama mafi kyawun jinkirta tafiyar ku.Tsaro na farko.
  • Idan ka sayi sabuwar tanti ka kafa ta a gida kuma ka koyi yadda ake kafa ta kuma ka san abin da zai iya ɗauka kafin ka tafi.
  • Yi shiri don mafi muni idan ana sa ran mummunan yanayi.Menene za ku iya yi tun da farko don jimre?Ɗauki tantin da ta dace idan kana da fiye da ɗaya, kayan gyara, babba ko turakun tanti daban-daban, ƙarin igiya, kwalta, tef ɗin bututu, jakunkunan yashi… plan B.

 

Fita zango

  • Yaushe za ku kafa tanti?Dangane da yanayin ku, kuna iya jira iska ta yi rauni kafin kafa tanti.
  • Nemo wurin mafaka idan zai yiwu.Nemo katsewar iska.Idan ka yi zangon mota za ka iya amfani da hakan azaman abin rufe fuska.
  • Guji bishiyoyi.Zaɓi wuri mai faɗi daga kowane rassan da ke faɗowa da haɗarin haɗari.
  • Tsaftace yankin abubuwan da za a iya hura su cikin ku da tantinku.
  • Samun hannun taimako zai sauƙaƙa abubuwa.
  • Duba inda iskar ke fitowa kuma kafa tantin tare da mafi ƙanƙanta, ƙarshen mafi ƙanƙanta yana fuskantar iskar don rage bayanin martaba.Ka guji saita gefe zuwa iska don ƙirƙirar 'sail' don kama cikakken ƙarfin iskar.
  • Fita tare da babban kofa yana fuskantar nesa da iska idan zai yiwu.
  • Yin jigila a cikin iska ya dogara da ƙirar alfarwa da kafawa.Yi tunani game da mafi kyawun tsari na matakai don kafa alfarwa a cikin iska.Shirya kayan aikin ku kuma shirya abin da kuke buƙata a hannu.
  • Gabaɗaya, yana da kyau a fara haɗa sanduna, a sami turaku a cikin aljihu kuma a fitar da gefen/karshen kuda da ke fuskantar iska kafin yin aiki ta hanyar kafawa.
  • Guy fitar da tanti da kyau don ƙara ƙarfi ga saitin.Saita turaku a digiri 45 a cikin ƙasa kuma daidaita igiya na mutum don kiyaye tashi.Sake-sake, sassa masu sassaƙa sun fi yuwuwa yaga.
  • Ka guji barin ƙofa ko murfi a buɗe wanda iska zata iya kamawa.
  • Duk cikin dare kuna iya buƙatar duba tanti da yin gyare-gyare
  • Yi abin da za ku iya kuma yarda da yanayin - gwada barci.
  • Idan tantin ku ba za ta doke Halin Uwar ba yana iya zama lokacin da za ku tattara kaya ku dawo wata rana.A zauna lafiya.

Lokacin da kuka dawo ku yi tunanin abin da za ku iya yi don inganta tsarin ku kuma ku kiyaye hakan a gaba lokacin da kuka je zango a cikin iska mai iska.

 


Lokacin aikawa: Afrilu-21-2022